२०१० राष्ट्रकुल खेळामधील तिरंदाजी – पुरूष रिकर्व्ह वैयक्तिक

विकिपीडिया, मुक्‍त ज्ञानकोशातून
Jump to navigation Jump to search
२०१० राष्ट्रकुल खेळामधील
तिरंदाजी
Archery pictogram.svg
रिकर्व्ह
वयैक्तीक पुरूष महिला
सांघिक पुरूष महिला
कम्पाउंड
वयैक्तीक पुरूष महिला
सांघिक पुरूष महिला

२०१० राष्ट्रकुल खेळामधील तिरंदाजी मधील महिला रिकर्व वयैक्तीक स्पर्धा यमुना क्रिडा संकुल येथे झाली.

मानांकन फेरी[संपादन]

श्रेणी तिरंदाज स्कोर श्रेणी तिरंदाज स्कोर श्रेणी तिरंदाज स्कोर
भारत राहुल बॅनर्जी (भारत) ६७९ १४ ऑस्ट्रेलिया टेलर वर्थ (ऑस्ट्रेलिया) ६४६ २७ स्कॉटलंड मार्क फॉरेस्टर (स्कॉटलंड) ६०७
भारत जयंत तालुकदार (भारत) ६७६ १५ सायप्रस काँस्टंटीनोस क्रिस्टोडोलस (सायप्रस) ६४२ २८ श्रीलंका लकमल राजासिंगे (श्रीलंका) ६०६
कॅनडा जेसन ल्यॉन (कॅनडा) ६७४ १६ बांगलादेश शिक सोजेब (बांगलादेश) ६४१ २९ श्रीलंका हेवा परेरा (श्रीलंका) ६०२
मलेशिया चु चेंग (मलेशिया) ६७४ १७ उत्तर आयर्लंड मार्क नेस्बीट (उत्तर आयर्लंड) ६४० ३० मॉरिशस जीन बाबेट (मॉरिशस) ५९२
कॅनडा क्रिस्पिन दुनास (कॅनडा) ६६३ १८ मलेशिया आरिफ इब्राहिम (मलेशिया) ६३७ ३१ सामो‌आ मौसा वॉल्टर (सामो‌आ) ५८१
इंग्लंड लॅरी गॉडफ्रे (इंग्लंड) ६६१ १९ स्कॉटलंड जेम्स लैन्ग (स्कॉटलंड) ६३३ ३२ जर्सी टेरेंस कॉवर्ड (जर्सी) ५७८
इंग्लंड सायमन टेरी (इंग्लंड) ६६० २० उत्तर आयर्लंड कार्ल वॉटसन (उत्तर आयर्लंड) ६३२ ३३ मॉरिशस पास्कल ऑलिवर (मॉरिशस) ५७१
मलेशिया मुहम्मद अब्दुल रहिम (मलेशिया) ६६० २१ श्रीलंका निपुन मुदीयासेलागे (श्रीलंका) ६३१ ३४ सायप्रस काँस्टंटीनोस लोझो (सायप्रस) ५५८
ऑस्ट्रेलिया मॅथ्यू मेसनवेल्स (ऑस्ट्रेलिया) ६५५ २२ कॅनडा ह्युज मॅक्डोनाल्ड (कॅनडा) ६३१ ३५ केनिया अंबर बाली (केनिया) ५४६
१० बांगलादेश एमडाडुल मिलन (बांगलादेश) ६५१ २३ बांगलादेश झिओल झिया (बांगलादेश) ६२७ ३६ मॉरिशस वासिम याकुब (मॉरिशस) ५२३
११ इंग्लंड ऍलन विल्स (इंग्लंड) ६५० २४ उत्तर आयर्लंड इयान मॅक्गिबन (उत्तर आयर्लंड) ६२४ ३७ युगांडा पीटर ब्विरे (युगांडा) ४४१
१२ ऑस्ट्रेलिया मॅथ्यू ग्रे (ऑस्ट्रेलिया) ६४९ २५ स्कॉटलंड सायमन निधम (स्कॉटलंड) ६२४ ३८ टोंगा सिओसिफा तौमोपीउ (टोंगा) ४३२
१३ भारत तरूणदीप राय (भारत) ६४७ २६ सायप्रस मिमिस एल हेलाली (सायप्रस) ६१९

अंतिम[संपादन]

  उपांत्य पुर्व उपांत्य अंतिम
                           
   भारत राहुल बॅनर्जी (भारत)  
 ऑस्ट्रेलिया मॅथ्यू मेसनवेल्स (ऑस्ट्रेलिया)  
   भारत राहुल बॅनर्जी (भारत)  
  १२  मलेशिया मॅथ्यू ग्रे (मलेशिया)  
१२  ऑस्ट्रेलिया मॅथ्यू ग्रे (ऑस्ट्रेलिया)
   मलेशिया चु चेंग (मलेशिया)  
     भारत राहुल बॅनर्जी (भारत)
   इंग्लंड जेसन ल्यॉन (इंग्लंड)
   कॅनडा जेसन ल्यॉन (कॅनडा)  
 इंग्लंड लॅरी गॉडफ्रे (इंग्लंड)  
   इंग्लंड जेसन ल्यॉन (इंग्लंड) तिसरे स्थान
   भारत जयंत तालुकदार (भारत)  
 इंग्लंड सायमन टेरी (इंग्लंड) १२  मलेशिया मॅथ्यू ग्रे (मलेशिया)
   भारत जयंत तालुकदार (भारत)    भारत जयंत तालुकदार (भारत)

संदर्भ व नोंदी[संपादन]